คณะมนุษยศาสตร์ขอแสดงความยินดีแก่นิสิตคนเก่ง-หลักสูตร กศ.บ. ภาษาไทย
![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t8c/1/16/1f389.png)
![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t8c/1/16/1f389.png)
คณะมนุษยศาสตร์ขอแสดงความยินดีแก่นิสิตหลักสูตร กศ.บ. ภาษาไทย ![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t8c/1/16/1f389.png)
![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t8c/1/16/1f389.png)
![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t8c/1/16/1f389.png)
นางสาวกวินทิพย์ วิสมกา
นางสาวทรงพร แสงทอง
นายกิตติธัช เสมอใจ
นายปุณณวิช ปัญสิงห์
นางสาวเกวลิน ติดผาย
นางสาวเก็จแก้ว พรหมแก้ว
นางสาวศิรดา จันทร์ปรีดา
นางสาวสุรัสวดี บุญจันทร์
ในโอกาสได้รับรางวัล "รองชนะเลิศอันดับที่1"
การแข่งขันโครงการโต้วาทีประเพณีอุดมศึกษา ชิงถ้วยพระราชทาน
สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ครั้งที่ 26 ประจำปี 2567 ทั้งนี้จะได้รับโล่รางวัลจากนายกรัฐมนตรี
ตลอดระยะเวลากว่า 1 เดือนของการแข่งขัน นิสิตทีมโต้วาทีทุ่มเทแรงกาย แรงใจ สติปัญญา ฝึกฝน และพัฒนาตนเองอย่างต่อเนื่อง จนกระทั่งประสบความสำเร็จในการแข่งขันโต้วาทีในอีกขั้นหนึ่ง ![🏆](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tbe/1/16/1f3c6.png)
นอกจากนี้ทีมโต้วาที ยังได้รับการสนับสนุน และกำลังใจที่ดีจากคณาจารย์ในหลักสูตร ศิษย์เก่า และนิสิตปัจจุบัน ถือเป็นพลังสำคัญสำหรับการแข่งขันโต้วาทีในครั้งนี้อย่างยิ่ง ![❤️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6c/1/16/2764.png)
#รางวัลแห่งความภาคภูมิใจครูภาษาไทยมศว
#THED
#SWU