นิสิตได้รับรางวัล การประกวดอ่านออกเสียงร้อยแก้วภาษาไทย มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี ครั้งที่ 4
ขอแสดงความยินดีแก่นิสิตหลักสูตร กศ.บ. ภาษาไทย
![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t8c/1/16/1f389.png)
![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t8c/1/16/1f389.png)
นางสาวกวินทิพย์ วิสมภา
นิสิตชั้นปีที่ 2 หลักสูตรการศึกษาบัณฑิต สาขาภาษาไทย คณะมนุษยศาสตร์ ได้รับรางวัล "รองชนะเลิศอันดับที่ 1"
การประกวดอ่านออกเสียงร้อยแก้วภาษาไทย มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี ครั้งที่ 4 ณ มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี วันศุกร์ที่ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2566
Documents to download
-
13(.jpg, 190.76 KB) - 145 download(s)